|
|
| Tên thương hiệu: | SM |
| Số mẫu: | SM512 |
| MOQ: | 2000kg |
| giá bán: | 1-200kg, $3/kg |
| Chi tiết bao bì: | Phim PE hoặc giấy thủ công |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T,Western Union,Paypal |
| Nơi xuất xứ | Chiết Giang, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | SM |
| Vật liệu | Acrylic |
| Kích cỡ | 1220*2440mm, 1220*1830mm và các kích thước tùy chỉnh khác |
| độ dày | 1,8-40mm |
| Nguyên liệu thô | Lucite, Mitsubishi, nguyên liệu Trung Quốc |
| Cấp | AAAAA |
| MOQ | 2 TẤN |
| Công nghệ | Dàn diễn viên |
| Giấy chứng nhận | ISO9001, CE, ROHS, v.v. |
| Màu sắc | Rõ ràng hoặc bất kỳ màu sắc tùy chỉnh |
| Vận chuyển | 15-30 ngày |
| Tỉ trọng | 1,19g/cm³ |
| Vật mẫu | Có sẵn |
|
| Tên thương hiệu: | SM |
| Số mẫu: | SM512 |
| MOQ: | 2000kg |
| giá bán: | 1-200kg, $3/kg |
| Chi tiết bao bì: | Phim PE hoặc giấy thủ công |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T,Western Union,Paypal |
| Nơi xuất xứ | Chiết Giang, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | SM |
| Vật liệu | Acrylic |
| Kích cỡ | 1220*2440mm, 1220*1830mm và các kích thước tùy chỉnh khác |
| độ dày | 1,8-40mm |
| Nguyên liệu thô | Lucite, Mitsubishi, nguyên liệu Trung Quốc |
| Cấp | AAAAA |
| MOQ | 2 TẤN |
| Công nghệ | Dàn diễn viên |
| Giấy chứng nhận | ISO9001, CE, ROHS, v.v. |
| Màu sắc | Rõ ràng hoặc bất kỳ màu sắc tùy chỉnh |
| Vận chuyển | 15-30 ngày |
| Tỉ trọng | 1,19g/cm³ |
| Vật mẫu | Có sẵn |